Teen 1A3 vô địch ^.^

đăng kí thành viên tại đây để có những giây phút vui vẻ tại 4rum A3 nhé!

Join the forum, it's quick and easy

Teen 1A3 vô địch ^.^

đăng kí thành viên tại đây để có những giây phút vui vẻ tại 4rum A3 nhé!

Teen 1A3 vô địch ^.^

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Teen 1A3 vô địch ^.^

^.^!!Welcome to 4rum A3!!^.^

welcome to 4rum A3!

welcome to 4rum A3!

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

» 7 cach dua ban gai len giuong
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptyFri Aug 28, 2009 5:55 pm by thaihung1309

» Sự tồn tại đặc biệt ( TQ) hay cực!!!
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptyFri Jun 26, 2009 10:53 am by bitlikedance

» HeHe...aj bao nghjch daj co...
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptyThu Jun 25, 2009 3:35 pm by thaihung1309

» Bài hát hot nhứt VN hiện giờ!!!1
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptyWed Jun 24, 2009 2:19 pm by bitlikedance

» mu hải phòng ss4 full
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptyWed Jun 24, 2009 9:42 am by hquang114

» Đừng Click Coi Chừng Sock===>(0) Có Gì Để Xem Đâu.
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptyThu Jun 04, 2009 2:11 pm by Nickvip

» Amin huong dan ko ro rang :!:
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptyThu Jun 04, 2009 8:37 am by Nickvip

» tham gia Mu Thủ Đức SS4
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptySat May 30, 2009 5:28 pm by luctieubao86

» Hu phong cach' moto gp
†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† EmptySat May 30, 2009 10:16 am by LucasBi

May 2024

MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

RSS feeds

Yahoo! 
MSN 
AOL 
Netvibes 
Bloglines 

Cach' xai` chatbox!!

Ban. se~ thay' chu~ "you are disconnected" Dung` lo,ban. chi? can` nhan' chu~ "Dang nhap." o goc' phai? tren cung` la` dc!!!

†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥†

Ooo[NCT]ooO
    Ooo[NCT]ooO
    Admin
    Admin

†♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥† Empty †♥۩♥† MA ÁM †♥۩♥†

Bài gửi  Ooo[NCT]ooO Wed Apr 08, 2009 12:27 pm

Chuyện này tôi đc nghe từ lời mẹ tôi nói, các bạn tin hay ko thì tùy .còn đối với tôi nó là 1 câu chuyện có thật 100%, tôi sẽ ko hề thêm bớt 1 chút j` về câu chuyện này cả !
    ........................

Khoảng 1 tuần trước, mẹ tôi đi thăm chú Hưng-bạn của mẹ từ hồi còn học đại học. Nghe nói chú bị bệnh rất nặng,ko thể cứu chữa đc nữa, chỉ còn nằm ở nhà chờ chết thôi. Căn bệnh của chú ko phải là ung thư, AIDS,hay bị phải gió j` cả...chỉ biết là nó rất nặng ...mà có khi nó cũng chẳng phải là bệnh nữa ...

Ai cũng nói chú bị "MA ÁM" rồi.

1 con người đang khỏe mạnh là thế, ngày trước còn quấn lấy công việc quên cả vợ con vậy mà bây giờ thân hình gầy gò tiều tụy, đôi mắt thâm quầng, tóc bạc gần hết, da thì vàng vọt xanh xao, lạ 1 điều là khi có 1 người nào đó vào thăm, chú lại giật mình rồi hét ầm lên, họ lại phải chạy vội ra ngoài.
    Mẹ tôi kể, chú hay làm công việc lấp đồi làm nhà cửa nên phải thường xuyên sống,ăn ở trên núi ,nơi âm u toàn là cây cối ấy thường chẳng có ai dám đến, hay ngủ qua đêm.
    Một lần ko hiểu sao do rượu say hay sao đó mà chú trèo lên tận đỉnh ngọn đồi nằm ngủ( mà nghe nói ngọn đồi đó rất lắm ma) rồi sáng hôm sau về nhà thấy trong đầu ko đc khỏe nên nằm vật ra giường ngủ 1 mạch.
    Rồi tự nhiên người trong nhà nghe thấy tiếng lạch cạch bên phòng của chú, chạy vội sang thì thấy chú đang bật ngửa cái giường ra, hỏi thì chú nói" tôi nghe thấy có tiếng trẻ con khóc ré lên từng hồi ở dưới gầm giường...mở ra thì lại chẳng thấy j` cả"
    Rồi nghĩ mình mệt quá nên đâm ra lẩn thẩn, chú lại trèo lên giường nằm ngủ tiếp,
    Bỗng nhiên vẫn lại tiếng khóc của 1 đứa trẻ con ở dưới gầm giường vang lên từng hồi thảm thiết, chú bịt chặt tai lại coi như mình ko nghe thấy j` cả nhưng ko sao mà tắt đc cái âm thanh quái gở ấy đc,
    bỗng có cái j` đó động đậy trên bàn thờ
    chú ngước mắt nhìn lên thì thấy 1 bà cụ tóc bạc phơ tay cầm gậy đang bò lên bàn thờ, đôi mắt trắng dã nhìn chằm chặp vào chú. Kinh sợ trước sự việc xảy ra chú phóng vụt vào phòng vệ sinh khóa chặt cửa lại rồi thở hổn hển,lấy tay vốc nước đắp lên mặt rồi dần bình tâm trở lại, Bất giác chú cảm thấy có j` đó ko ổn trong căn phòng này ...
    bỗng trong gương có cái j` đó đang hiện ra, chú nhìn thấy sau lưng mình có 1 bàn tay của trẻ con , từ trắng bạch dần chuyển sang những nốt đỏ...dần dần lan ra rồi truyền sang người chú. Chú chỉ kịp ré lên 1 tiếng rồi nằm vật xuống mặt đất.
    Sáng sớm hôm sau chú tình lại , đem chuyện kể cho mọi người trong gia đình nghe nhưng ko ai tin cả, rồi hằng đêm mọi chuyện tương tự cứ tiếp tục xảy ra, chú ko làm sao để nó chấm dứt đc,
    và bây giờ mọi người ai cũng đã tin vào câu chuyện của chú kể hồi trước,nhưng đã quá muộn rồi, ko làm j` để giúp chú đc nữa.

2h sáng hôm qua, chú mất !

hết.

Hôm nay: Mon May 20, 2024 2:41 pm